KHÓA HỌC KỸ NĂNG ĐÀM PHÁN & THƯƠNG LƯỢNG
GIỚI THIỆU
Có thể nói rằng kỹ năng đàm phán thương lượng là một kỹ năng quan trọng trong giao tiếp của con người. Đàm phán là một dạng kỹ thuật xử lý phản đối, trong đó nhân viên kinh doanh có thể biến “không” thành “có” một cách khéo léo để bán hàng thành công.
Khóa học “Kỹ năng đàm phán thương lượng” sẽ trang bị các kiến thức, công cụ, chiến lược giúp bạn chủ động trong mọi cuộc đàm phán với đối tác, đồng thời phát triển các mối quan hệ và công việc một cách tốt đẹp.
Hiểu được điều này, KASH VIỆT NAM triển khai chương trình đào tạo với những chia sẻ thực tiễn, giàu tính ứng dụng của đội ngũ Giảng viên giàu kinh nghiệm.
ĐỐI TƯỢNG THAM DỰ
Khóa Học Kỹ Năng Thương Lượng Đàm Phán được thiết kế dành cho:
- Trưởng phòng kinh doanh, các cấp quản lý, giám sát.
- Nhân viên kinh doanh.
- Những cá nhân có mong muốn trang bị kỹ năng này.
- Trưởng nhóm dự án và tất cả các vị trí thường xuyên làm việc với khách hàng và đối tác bên ngoài
LỢI ÍCH KHÓA HỌC
Sau khi hoàn tất Khóa Đào Tạo Kỹ Năng Thương Lượng Đàm Phán, Học viên có thể:
- Hiểu được tầm quan trọng của đàm phán.
- Nắm bắt quy trình của thương lượng, đàm phán.
- Nắm bắt các nguyên tắc và yếu tố then chốt trong đàm phán.
- Nắm bắt các kỹ thuật đàm phán hiệu quả.
- Nắm bắt các chiến lược đàm phán và cách vận dụng vào thực tế đàm phán, phát huy sức mạnh tập thể trong đàm phán.
- Trang bị các kỹ năng bổ trợ quan trọng như kỹ năng giao tiếp, lắng nghe; kỹ năng đặt câu hỏi, trả lời câu hỏi, quản lý cảm xúc, thuyết phục, nhượng bộ và xử lý bế tắc.