KASH & CÔNG TY TNHH MTV NHIÊN LIỆU HÀNG KHÔNG VIỆT NAM (SKYPEC) – CHI NHÁNH VẬN TẢI
Ngày 10/10/2023, Kash vinh dự là đơn vị tổ chức Chương trình đào tạo “𝑲𝒚̃ 𝒏𝒂̆𝒏𝒈 𝒕𝒐̂̉𝒏𝒈 𝒉𝒐̛̣𝒑, 𝒍𝒂̣̂𝒑 𝒌𝒆̂́ 𝒉𝒐𝒂̣𝒄𝒉, 𝒕𝒐̂̉ 𝒄𝒉𝒖̛́𝒄 𝒕𝒓𝒊𝒆̂̉𝒏 𝒌𝒉𝒂𝒊 𝒄𝒐̂𝒏𝒈 𝒗𝒊𝒆̣̂𝒄 𝒗𝒂̀ 𝒃𝒂́𝒐 𝒄𝒂́𝒐” của công ty Skypec.
Đội ngũ giảng viên chuyên nghiệp của Kash cùng sự nhiệt tình của cán bộ nhân viên Skypec đã cùng nhau góp phần tạo nên một buổi đào tạo thành công rực rỡ với những bài học về kỹ năng mang tính ý nghĩa và thực tế cao:
- Kỹ năng tổng hợp thông tin
- Kỹ năng lập kế hoạch
- Kỹ năng tổ chức triển khai công việc
- Kỹ năng lập/ viêt báo cáo