Đã ai từng ĐƯỢC “Mr. Siêu ngầu” này mắng “yêu” trong các giờ giảng của thầy rồi, xin mời giơ tay
Rất nhiều học viên inbox Page thỏ thẻ: “Ngày ấy, nhờ thầy Mắng, nhờ thầy kèm cặp, mà bây giờ mỗi tháng, em chốt đến chục cái Hợp đồng”. —> Mắng thế này, thì ai cũng muốn ĐƯỢC NGHE MẮNG í.
. Còn ai muốn gia nhập “Team Được Mắng” để mỗi tháng chốt sương sương chục cái HĐ như thế kia, thì đăng kí tham gia các khoá học nhà Kash ngay hôm nay nhé!